Sama da dumama dumama

Takaitaccen Bayani:

Yawanci ana amfani da shi a masana'antar man fetur da sinadarai zaɓi ne na musamman don ayyukan tare da ƙarancin kasafin kuɗi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffar

A kan gefen nutsewar dumama an tsara musamman don sanya su a cikin babban ɓangaren tankuna.Abubuwan da za a yi zafi ko dai a ƙarƙashin injin tankin masana'antu ko kuma a gefe ɗaya, saboda haka sunan.Babban fa'idodin wannan hanya shine cewa an bar sarari mai yawa a cikin tanki don sauran ayyukan da za a yi kuma ana iya cire mai zafi cikin sauƙi lokacin da aka sami zafin da ake buƙata a cikin abun.Abubuwan dumama na injin da ke kan tsarin aikin gefe yawanci ana yin su ne daga karfe, jan ƙarfe, simintin ƙarfe da titanium.Za a iya samar da murfin fluoropolymer ko quartz don kariya.

Aikace-aikace

Ruwa dumama

Daskare kariya

Ganyen mai

Tankunan ajiya

Tankuna masu ragewa

Masu narkewa

Gishiri

Paraffin

Maganin caustic

FAQ

1.Are ka factory?
Ee, mu ma'aikata ne, duk abokan ciniki sun fi maraba don ziyarci ma'aikata.

2.What are samuwa samfurin takaddun shaida?
Muna da takaddun shaida kamar: ATEX, CE, CNEX.IS014001, OHSAS18001,SIRA, DCI.Da dai sauransu

3.What are samuwa hita fange irin, girma da kuma kayan?

WNH masana'antu lantarki hita, flange size tsakanin 6"(150mm) ~ 50" (1400mm)
Flange misali: ANSI B16.5, ANSI B16.47, DIN, JIS (Kuma yarda abokin ciniki bukatun)
Flange abu: Carbon karfe, Bakin karfe, Nickel-chromium gami, ko wani abu da ake bukata

4.What ne matsakaicin zane zafin jiki?
Yanayin ƙira har zuwa 650 °C (1200 °F) ana samun su bisa ƙayyadaddun abokin ciniki.

5.Menene matsakaicin ƙarfin wutar lantarki?
Yawan wutar lantarki dole ne ya dogara da ruwa ko iskar da ake dumama.Dangane da takamaiman matsakaici, matsakaicin ƙimar da za a iya amfani da shi zai iya kaiwa 18.6 W/cm2 (120 W/in2).

Tsarin samarwa

Injin lantarki na masana'antu (1)

Kasuwanni & Aikace-aikace

Injin lantarki na masana'antu (1)

Shiryawa

Injin lantarki na masana'antu (1)

QC & Sabis na Bayan tallace-tallace

Injin lantarki na masana'antu (1)

Takaddun shaida

Injin lantarki na masana'antu (1)

Bayanin hulda

Injin lantarki na masana'antu (1)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana