Menene fasahohin gini da matakan dubawa don gano zafin wutar lantarki?

Tsarin gini na gano zafin wutar lantarki ya haɗa da masu zuwa:

1) Cire mai da ruwa daga saman bututun da ke cikin kewayon insulation na thermal, sannan a lika shi a saman bututun tare da tef na musamman.

2) Rufe tef ɗin dumama mai sarrafa kai kusa da saman bututu don sauƙaƙe canja wurin zafi.

3) Lokacin shigar da kayan haɗi na bel ɗin dumama wutar lantarki mai sarrafa kansa, ya kamata a tanadi wani adadin ragi don bel ɗin dumama mai sarrafa kansa, wanda ya dace don kulawa da maimaita amfani.Kebul ɗin dumama wutar lantarki a bawul, flange da sauran kayan aikin da za'a iya maye gurbinsu yakamata suyi amfani da hanyar iska ta musamman don tabbatar da cewa za'a iya tarwatsa ta yayin kulawa.

4) Akwatin sarrafa wutar lantarki, shigar da wutar lantarki.Bayan an gama shigarwa, ya kamata a yi gwajin gwaji tare da megohmmeter 500V ko 1000V.Juriya mai rufi tsakanin ainihin tef ɗin dumama da ragar raga ko bututun ƙarfe bai kamata ya zama ƙasa da 2M ba.

5) Dole ne kayan da aka rufe su ya bushe, kuma dole ne a tabbatar da ingancin inganci da kauri.Siffar ba ta cika ba, rufin yana da santsi kuma yana ƙunshe, kuma an haɗa suturar tam.

6) Tsaftace shafin.

Bayanan kula:

1) Duk nau'ikan igiyoyi masu dumama lantarki suna da mafi ƙarancin buƙatun radius lokacin da aka shigar da su.Lankwasawa mai yawa zai lalata igiyoyin dumama wutar lantarki.

2) Ana shigar da igiyoyin dumama wutar lantarki da aka shimfiɗa a layi ɗaya tare da bututun bututun gabaɗaya a ƙarƙashin bututun kuma a kusurwar digiri 45 zuwa gefen kwance na sashin giciye na bututun.Idan an yi amfani da igiyoyin dumama wutar lantarki guda biyu, ya kamata a shimfiɗa su daidai.

3) Lokacin da aka sanya a kan akwati, tef ɗin dumama wutar lantarki ya kamata a yi rauni a kusa da tsakiyar da ƙananan ɓangaren akwati, yawanci bai wuce 2/3 na tsayin akwati ba, gabaɗaya 1/3.

4) Don gano zafin wutar lantarki na bututun da ba na ƙarfe ba, takardar ƙarfe (aluminum foil) yakamata a yi sandwiched tsakanin bangon waje na bututu da tef ɗin gano zafin wutar lantarki don haɓaka tasirin yanayin zafi.

5) Lokacin shigar da kebul na dumama wutar lantarki, ya zama dole a yi la'akari sosai da yiwuwar rarraba na'urorin bututun mai da kayan aiki don tabbatar da cewa kebul ɗin dumama wutar lantarki da kanta ba ta lalace ba.

6) Lokacin shigar da na'urorin haɗi, ana buƙatar zoben roba, wanki, fasteners, da sauransu.
Menene ma'aunin dubawa don gano zafin wutar lantarki?Musamman, manyan su ne kamar haka:

a.Gina Standard Atlas "Tsarin Rubutun Bututu da Kayan Aiki, Ƙunƙarar Ƙarfafawa da Wutar Lantarki";
b.Gina Daidaitaccen Tsarin Gina Atlas "Lantarki Dumama Dumama, Shigar Kayan Wutar Lantarki";
c."Lambar don Gina da Yarda da Kayan Wutar Lantarki a Fashewa da Muhalli masu Hatsari na Wuta";
d."Lambar don ginawa da yarda da ƙananan kayan lantarki na lantarki";
e.Siffar ba ta cika ba, rufin yana da santsi kuma yana ƙunshe, kuma an haɗa suturar tam.

Jiangsu Weineng Electric Co., Ltd ne sana'a manufacturer na iri daban-daban na masana'antu lantarki hita, duk abin da aka musamman a cikin factory, Ya kamata ka da wasu tambayoyi don Allah ji free su dawo gare mu.

Tuntuɓi: Lorena
Email: inter-market@wnheater.com
Wayar hannu: 0086 153 6641 6606 (ID ɗin Wechat/Whatsapp)


Lokacin aikawa: Satumba-14-2022