Ƙunƙarar yanayin zafi mai zafi

Takaitaccen Bayani:

Trace dumama shine aikace-aikacen dumama wutar lantarki mai sarrafawa zuwa aikin bututu, tankuna, bawuloli ko kayan aiki don ko dai kula da zafinsa (ta maye gurbin zafi da aka ɓace ta hanyar rufi, wanda kuma ake magana da shi azaman kariyar sanyi) ko don shafar haɓakar zafinsa. .


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffar

Rarraba igiyoyin dumama suna ɗauke da wayoyi masu sarrafa tagulla guda biyu waɗanda suke layi ɗaya a tsayi wanda ke haifar da yankin dumama tare da filament na juriya a wurin.Tare da ƙayyadaddun wutar lantarki da aka kawo, ana samar da wutar lantarki akai-akai wanda sannan ya zazzage yankin.

Aikace-aikace

Mafi yawan aikace-aikacen dumama bututun bututu sun haɗa da:

Daskare kariya

Kula da yanayin zafi

Narkewar Dusar ƙanƙara A kan Titunan tuƙi

Sauran amfani da gano igiyoyin dumama

Ramp da matakan dusar ƙanƙara / kariyar kankara

Guley da rufin dusar ƙanƙara / ƙariyar ƙanƙara

Ƙarƙashin ƙasa dumama

Ƙofa / firam na dubawa kankara kariya

De-misting taga

Anti-condensation

Kariyar daskare tafki

Dumamar ƙasa

Hana cavitation

Rage Namiji Akan Windows

FAQ

1.Are ka factory?
Ee, mu ma'aikata ne, duk abokan ciniki sun fi maraba don ziyarci ma'aikata.

2.Za ku iya sanya rufin bututun kumfa akan tef ɗin zafi?
Idan an rufe tef ɗin tare da rufin bututu, zai fi tasiri.Bututu na rufin kumfa da aka sanya akan bututu da tef ɗin zafi shine zaɓi mai kyau.Don tabbatar da cewa za a iya rufe tef ɗin zafi da rufi, karanta umarnin kunshin a hankali.

3.Can za ku iya zafi gano bututu PVC?
PVC bututu ne mai yawa thermal rufi.Tun da juriya na thermal na filastik yana da mahimmanci (sau 125 na ƙarfe), ƙimar zafin zafin bututun filastik dole ne a yi la'akari da hankali.... Ana ƙididdige bututun PVC a matsayin mai iya jure yanayin zafi tsakanin 140 zuwa 160 ° F.

4.Shin tef ɗin zafi yana da haɗari?
Amma bisa ga Hukumar Kare Kayayyakin Kasuwanci (CPSC), kaset ɗin zafi ne ke haifar da kusan gobara 2,000, mutuwar 10 da raunuka 100 kowace shekara.... Tef ɗin zafi da yawancin masu gida ke amfani da shi yana zuwa cikin tsayin hannun jari, kamar igiyoyin tsawaitawa, waɗanda ke gudana daga ƴan ƙafafu kaɗan zuwa kusan ƙafa 100.

5.Nawa wutar lantarki ke amfani da igiyoyin dumama?
Kebul na kebul na yau da kullun na yau da kullun na iya amfani da watts 5 kowace ƙafa komai zafin jiki a waje.Don haka, idan kebul ɗin yana da tsayin ƙafa 100, zai yi amfani da watts 500 a kowace awa.Ana biyan wutar lantarki a watts, ba amps ko volts ba.Don ƙididdigewa, ɗauki farashin ku a kowace kilowatt/hr kuma ninka ta watts na kebul na zafi.

Tsarin samarwa

Injin lantarki na masana'antu (1)

Kasuwanni & Aikace-aikace

Injin lantarki na masana'antu (1)

Shiryawa

Injin lantarki na masana'antu (1)

QC & Sabis na Bayan tallace-tallace

Injin lantarki na masana'antu (1)

Takaddun shaida

Injin lantarki na masana'antu (1)

Bayanin hulda

Injin lantarki na masana'antu (1)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana